Huỳnh Thanh Sơn


Lúc trước da em rất mịn màng và không có bị mụn, đôi khi nổi vài 3 mụn thì sau đó lại hết rất nhanh. Sau một thời gian em bị bệnh Viêm khớp ức sườn, đi khám ở BV Chấn thương chỉnh hình thì bác sĩ có kê đơn thuốc Mobic 7.5, Mydocalm, AlphaS em đã uống và đã khỏi bệnh viêm khớp, nhưng sau đó khoảng 4 tháng thì mặt em nổi rất nhiều mụn mà trước giờ chưa từng bị em đã đi khám ở bệnh viện Da Liễu thì đc cho thuốc bôi và uống (sau bôi thuốc 1 thời gian thì em bị lột da mặt và hết mụn trong thời gian dùng thuốc ) nhưng đến hiện giờ đã 6 tháng sau khi điều trị mụn mặt em vẫn cứ nổi mụn, tuy là nổi ít nhưng không bao giờ hết, mỗi khi đi ra nắng thì nó cứ sần và đỏ , mụn hiện rỏ hết cả lên, em nghe nói khi điều trị viêm khớp thì thuốc có thành phần Steroid sẽ gây nổi mụn, không biết thuốc trị viêm khớp của em có thành phần gì ko và giờ e phải làm sao để hết mụn. Cám ơn Bác sĩ.
Đăng bởi: Huỳnh Thanh Sơn  Địa chỉ: 268 Lý thường kiệt Q10  Số điện thoại: 01214308799 

« Gửi câu hỏi »

 
Họ tên:
Email:
Địa chỉ:
Số điện thoại:
Câu hỏi:
Mã xác nhận:

Câu hỏi liên quan

Video bản tin sức khỏe 365 ngày